สวัสดีวันศุกร์ค่ะทุกคน

ใกล้จะสิ้นเดือน แต่ก็ยังไม่สิ้นเดือน (ฮา) จัดเป็นช่วงเวลาวิกฤตของหลาย ๆ คน (ปาดน้ำตา) ใช้เงินอย่างมีสติกันนะคะ !

วันนี้เรามีดูแอพมือถือที่สร้างความเพลิดเพลินกันดีกว่า

สำหรับคนชอบอะไรฮา ๆ อย่างภาพตลก  ๆ จาก 9GAG คุณ @warbandit ได้แนะนำ 9GAG Fast สุ่มภาพฮา มาดูว่ามันต่างจากเวอร์ชั่นปกติยังไงได้ในบล็อกเลยค่ะ

สวัสดีครับ เมื่อคราวที่แล้วตอนผมอยู่แคนาดา เคยรีวิวแอพ 9GAG ไปแล้วในเอ้นทรี รีวิว 9GAG Mobile for iOS ซึ่งในเวอร์ชั่นปัจจุบัน 9GAG f...

ต่อกันด้วยแอพดูหนัง ที่เชื่อมต่อ PC กับ iDevice ต่าง ๆ ค่ะ เผื่อใครทำงานไปอยากดูหนังไปแต่จอไม่พอ อ่านบล็อกคุณ @vermeaw ได้โลด

สวัสดีจ้า ~วันนี้เราว่าง (อีกแล้ว) เลยหาอะไรเล่นเลยไปเจอเจ้า App ตัวนี้เข้า VLC Streamer For iOS หนะเอง มี 2 เวอร์ชั่นด้วยกันคือ ฟรี กับ ...

เกมของสาว ๆ บนแอนด์ดรอยด์ค่ะ....เกมจีบหนุ่ม (หัวเราะฮุฮิ) Be My Princess! รีวิวโดยคุณ @winterwind ค่ะ

ช่วงนี้ เอ่อ.. ที่จริงก็ไม่ค่อยว่าง แต่พอดีว่าเกิดอาการเบื่่อหนักเข้า ก็เลยโหลดแอพหลายๆอันมาลองเล่นดูค่ะ สุดท้ายก็ไปเจอเจ้านี่!! Be My Pr...

เจอกันใหม่วันจันทร์นะคะทุกคน ♥

Comment

Comment:

Tweet

เกมจีบหนุ่มค่ายนี้มีเยอะจริงๆ น้า เคยลองเล่นShall we date? Ninja Love น่ารักมาก เล่นละเขิน

#2 By โซรานะ~HadeSXIII on 2013-08-24 21:53

เดี๋ยวนี้ขาดมือถือไม่ได้เด็ดขาดไปแล้ว
( Hot! Hot! )

#1 By Nirankas on 2013-08-23 20:30

exteen community View my profile